![](https://www.volunteerspirit.org/wp-content/uploads/2020/01/Jungle-Aid-Pala-U-noi-25-jan-1-mb.jpg)
มูลนิธิจังเกิ้ล เอด เป็นมูลนิธิที่ช่วยเหลือชุมชนทางด้านการแพทย์และการรักษาพยาบาลเบื้องต้น รวมไปถึงการจัดหาอุปกรณ์เพื่อการบริโภคเช่น อาหาร เครื่องนุ่งห่ม อุปกรณ์การเรียน ฯลฯ
เรากำลังมองหา อาสาสมัครล่ามแปลภาษาอังกฤษ ระหว่างคนในชุมชน และทีมหน่วยทางการแพทย์ และทีมหน่วยสำรวจชุมชน
สถานที่: ป่าละอูน้อย จ.ประจวบคีรีขันธ์
วันที่: 25 มกราคม 2563
สถานที่นัดพบ: บริเวณหน้า มาเก็ตวิลเลจ หัวหิน (เวลาแจ้งภายหลัง)
วิธีการสมัคร: echo $reg_desc; ?>