![](https://www.volunteerspirit.org/wp-content/uploads/2015/09/7053.jpg)
เป็นผู้รับมามาก อยากมีโอกาสได้เป็นผู้ให้บ้างค่ะ^^ เคยร่วมกิจกรรมกับทางมหาวิทยาลัยแล้วรู้สึกมีความสุข เห็นคุณค่าขอชีวิต อยากแบ่งปันความสุข อยากให้โลกมีมิตรภาพ
เป็นผู้รับมามาก อยากมีโอกาสได้เป็นผู้ให้บ้างค่ะ^^ เคยร่วมกิจกรรมกับทางมหาวิทยาลัยแล้วรู้สึกมีความสุข เห็นคุณค่าขอชีวิต อยากแบ่งปันความสุข อยากให้โลกมีมิตรภาพ