![](https://www.volunteerspirit.org/wp-content/uploads/2016/09/gcsewq9n.jpg)
“โครงการ วิทยากรอาสา”
ทางสโมสรเทเบิลเทนนิสจังหวัดพิจิตร สาขา2(ตั้งฮั้วเส็ง) มีความยินดีที่จะนำวิทยากรที่มีความรู้ความสามารถด้านกีฬาเทเบิลเทนนิสหรือปิงปอง โดยทางเราพร้อมที่จะส่งต่อความรู้และประสบการณ์ในกีฬาชนิดนี้เพื่อเป็นประโยชน์ให้กับโรงเรียน สถานศึกษา องค์กรหรือบริษัทต่างๆที่ต้องการให้เราไปถ่ายทอดความรู้และทักษะในกีฬาชนิดนี้ ติดต่อสอบถามรายละเอียดของ”โครงการวิทยากรอาสา”ของเราได้ที่ โค้ชสาม กิตติ จอมคีรี โทร.098-246-8822,087-197-8948